ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ aluminum sheets metal ] การจับคู่ 86 ผลิตภัณฑ์.
2024 T3 แผ่นอลูมิเนียมโลหะ 4 ฟุต X 8 ฟุตขัดเงาธรรมดา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นอลูมิเนียม ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | แผ่นอะลูมิเนียมซีรีส์ 5000 |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบลายนูน ขัดเรียบ |
แผ่นอลูมิเนียมที่กำหนดเอง Metal Al Sputtering Target 0.2mm 7075
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นอลูมิเนียมลูกฟูก |
|---|---|
| ความกว้าง: | ความต้องการของลูกค้า 10mm~2500mm 1200mm 500mm-2800mm 600-2000mm |
| ระดับ: | 7075 |
แผ่นอลูมิเนียมแฮร์ไลน์ บล็อกโลหะ 6061 6063 7050 7075 T6 200 มม.
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นอลูมิเนียม 1060 |
|---|---|
| ระดับ: | 1060 |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบลายนูน ขัดเรียบ |
แผ่นอลูมิเนียม 1100 แผ่นนูนโลหะ H18 ฮาร์ดเต็ม 3003 H24
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นอลูมิเนียม 0.15 มม |
|---|---|
| ระดับ: | แผ่นอะลูมิเนียมซีรีส์ 6000 |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบลายนูน ขัดเรียบ |
แผ่นอลูมิเนียมมัลติฟังก์ชั่นโลหะ 1060 5052 6061 7075 สำหรับเครื่องบิน 0.3-430 มม. 0.2-200 มม.
| มาตรฐาน: | EN, ASTM, JIS, ASTM/ DIN/ GB/ SUS, ASTM AISI JIS DIN GB |
|---|---|
| พื้นผิว: | โรงสี, นูน, ปูนปั้น, เพชร, ฯลฯ |
| ความกว้าง: | 100-2600มม |
6061 T6 80mm อลูมิเนียมแผ่นโลหะผงเคลือบ 6000 Series Alloy
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นอลูมิเนียมเคลือบอลูมิเนียม |
|---|---|
| ระดับ: | 6061 |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบลายนูน เคลือบเงา ธรรมดา |
Anodized H112 อลูมิเนียมแผ่นโลหะ 5A06 สำหรับภาชนะรับความดัน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นอลูมิเนียมภาชนะรับความดัน |
|---|---|
| ระดับ: | 5A06 |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบลายนูน เคลือบเงา ธรรมดา |
ม้วนแผ่นโลหะอลูมิเนียมอัดรีด 1060 ม้วน ISO9001 RoHS
| Exception : INVALID_FETCH - bind failed with errno 22: Invalid argument ip=150.238.110.221: | 1060 |
|---|---|
| อารมณ์โกรธ: | AL Coil Aluminium Coil 1060 ม้วนแผ่นอลูมิเนียมความสะอาดสูงพร้อมความต้านทานการกัดกร่อนที่ดีเยี่ยม |
| ความหนา: | 0.1mm-6.5mm |
5 Series 5A06-O แผ่นอลูมิเนียมโลหะความแข็งแรงสูงแผ่นโลหะผสมอลูมิเนียม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นอลูมิเนียมทนแรงดึงสูง |
|---|---|
| ระดับ: | 5A06 |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบลายนูน เคลือบเงา ธรรมดา |
5083 แผ่นโลหะอลูมิเนียมมารีน 5052 5054 5086 5754 แผ่นอลูมิเนียมหนา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นอลูมิเนียม 5083 |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบลายนูน เคลือบเงา ธรรมดา |
| ความกว้าง: | ความต้องการของลูกค้า 10mm~2500mm 1200mm 500mm-2800mm 600-2000mm |

