ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ aluminum sheets metal ] การจับคู่ 86 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นนูนม้วนอลูมิเนียมม้วนโลหะผสมโลหะที่กำหนดเอง 1,000 - 2,000 มม
| ขั้นต่ำ: | 1 ตัน |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบ, นูน, โนไดซ์ |
| ความกว้าง: | 1000-2000มม |
แผ่นโลหะอลูมิเนียม ASTM เฉพาะในอาคารที่มีความหนา 0.5 มม
| การรักษา: | Mill Finish, Anodized, Brushed ฯลฯ |
|---|---|
| การใช้งาน: | ตกแต่ง ก่อสร้าง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
| ความยาว: | 500-16000มม |
5A06 H112 แผ่นอลูมิเนียมอัลลอยด์ ASTM / DIN / GB / SUS ใช้สำหรับอุตสาหกรรมเบา
| ความหนา: | 0.05-200มม |
|---|---|
| มาตรฐาน: | EN, ASTM, JIS, ASTM/ DIN/ GB/ SUS, ASTM AISI JIS DIN GB |
| ล้อแม็ก: | 1,050, 1060, 1070, 1100, 3003, 3004, 3105, 5052, 5083, 6061 เป็นต้น |
ASTM AISI 5052 แผ่นอลูมิเนียมม้วนนูน 3mm-2600mm กว้าง
| Exception : INVALID_FETCH - bind failed with errno 22: Invalid argument ip=150.238.110.221: | 5052 |
|---|---|
| อารมณ์โกรธ: | AL Coil Aluminium Coil 1060 ม้วนแผ่นอลูมิเนียมความสะอาดสูงพร้อมความต้านทานการกัดกร่อนที่ดีเยี่ยม |
| ความหนา: | 0.1mm-6.5mm |
Mid Hard Mill Finish Aluminium Coil 1050 1100 3003 5052 รีดเย็น
| Exception : INVALID_FETCH - bind failed with errno 22: Invalid argument ip=150.238.110.221: | 6000 ซีรีส์ |
|---|---|
| อารมณ์โกรธ: | AL Coil Aluminium Coil 1060 ม้วนแผ่นอลูมิเนียมความสะอาดสูงพร้อมความต้านทานการกัดกร่อนที่ดีเยี่ยม |
| ความหนา: | 0.1mm-6.5mm |
ม้วนอลูมิเนียมม้วน 6000 ซีรีส์ที่ผ่านการอบชุบด้วยความร้อน H12 H14 H16 3mm-2600mm Width
| Exception : INVALID_FETCH - bind failed with errno 22: Invalid argument ip=150.238.110.221: | 6000 ซีรีส์ |
|---|---|
| อารมณ์โกรธ: | AL Coil Aluminium Coil 1060 ม้วนแผ่นอลูมิเนียมความสะอาดสูงพร้อมความต้านทานการกัดกร่อนที่ดีเยี่ยม |
| ความหนา: | 0.1mm-6.5mm |
6000 Series Al Coil การรักษาความร้อนอลูมิเนียมม้วนม้วน 0.1mm-6.5mm ความหนา
| Exception : INVALID_FETCH - bind failed with errno 22: Invalid argument ip=150.238.110.221: | 6000 ซีรีส์ |
|---|---|
| อารมณ์โกรธ: | AL Coil Aluminium Coil 1060 ม้วนแผ่นอลูมิเนียมความสะอาดสูงพร้อมความต้านทานการกัดกร่อนที่ดีเยี่ยม |
| ความหนา: | 0.1mm-6.5mm |
แผ่นอลูมิเนียม 5083 H116 ASTM B209 4x6 แผ่นอลูมิเนียม 3 4 แผ่นอลูมิเนียม 0.1mm-260mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นอลูมิเนียม ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 5000 Series แผ่นอลูมิเนียม |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบลายนูน เคลือบเงา ธรรมดา |
แผ่นอลูมิเนียมหนา 0.3 มม. 0.4 มม. 0.5 มม. เสร็จสิ้น 1100 3003 3004 3105
| Exception : INVALID_FETCH - bind failed with errno 22: Invalid argument ip=150.238.110.221: | 6000 ซีรีส์ |
|---|---|
| อารมณ์โกรธ: | AL Coil Aluminium Coil 1060 ม้วนแผ่นอลูมิเนียมความสะอาดสูงพร้อมความต้านทานการกัดกร่อนที่ดีเยี่ยม |
| ความหนา: | 0.1mm-6.5mm |
3000 Series 3003 H6 ม้วนอลูมิเนียมปูนปั้นนูนสำหรับตกแต่งอาคารหลังคา
| Exception : INVALID_FETCH - bind failed with errno 22: Invalid argument ip=150.238.110.221: | 6000 ซีรีส์ |
|---|---|
| อารมณ์โกรธ: | AL Coil Aluminium Coil 1060 ม้วนแผ่นอลูมิเนียมความสะอาดสูงพร้อมความต้านทานการกัดกร่อนที่ดีเยี่ยม |
| ความหนา: | 0.1mm-6.5mm |

