ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ aluminum sheets metal ] การจับคู่ 86 ผลิตภัณฑ์.
6000 ซีรีส์ T651 AL ม้วนรักษาความร้อนม้วนอลูมิเนียมม้วน
| Exception : INVALID_FETCH - bind failed with errno 22: Invalid argument ip=150.238.110.221: | 6000 ซีรีส์ |
|---|---|
| อารมณ์โกรธ: | ม้วนแผ่นอลูมิเนียมความสะอาดสูง 1060 |
| ความหนา: | 0.1mm-6.5mm |
แผ่นอลูมิเนียมแฮร์ไลน์ธรรมดา 98.9% Al Plate 6063 T6
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นอลูมิเนียม 98.9% |
|---|---|
| ระดับ: | 6063 T6 |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบลายนูน เคลือบเงา ธรรมดา |
ผู้จัดจำหน่ายมืออาชีพ 7075 T651 แผ่นอลูมิเนียมลูกฟูก ราคาแผ่นหลังคาอลูมิเนียม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นอลูมิเนียมลูกฟูก |
|---|---|
| ระดับ: | 7075 |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบลายนูน เคลือบเงา ธรรมดา |
T351-T851 เครื่องบินอลูมิเนียมแผ่นม้วน 3105 5052 6061 Mill Finish
| Exception : INVALID_FETCH - bind failed with errno 22: Invalid argument ip=150.238.110.221: | 1050 1060 1100 3003 3105 5052 6061 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ก่อสร้าง อาคาร ตกแต่ง หลังคา เพดาน |
| พิมพ์: | ม้วนแผ่น แผ่นม้วน แผ่นม้วน แผ่นม้วน แผ่นม้วนอลูมิเนียม แถบอลูมิเนียม |
3003 1100 1060 แผ่นอลูมิเนียมม้วน AL ม้วน GB ASTM-B209
| Exception : INVALID_FETCH - bind failed with errno 22: Invalid argument ip=150.238.110.221: | 1050 1060 1100 3003 3105 5052 6061 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ก่อสร้าง อาคาร ตกแต่ง หลังคา เพดาน |
| พิมพ์: | ม้วนแผ่น แผ่นม้วน แผ่นม้วน แผ่นม้วน แผ่นม้วนอลูมิเนียม แถบอลูมิเนียม |
เหล็กแผ่น รักษาขอบตัดคาร์บอน JIS 0.5มม. - 100มม
| ใบรับรอง: | ISO, ABS, CE ฯลฯ |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์: | แพ็คเกจส่งออกมาตรฐาน |
| ระดับ: | Q235, Q345, SS400, A36, AH36, AH32etc. |
5052 แผ่นม้วนอลูมิเนียมเคลือบอะโนไดซ์สำเร็จรูป
| Exception : INVALID_FETCH - bind failed with errno 22: Invalid argument ip=150.238.110.221: | 5052 |
|---|---|
| อารมณ์โกรธ: | AL Coil Aluminium Coil 1060 ม้วนแผ่นอลูมิเนียมความสะอาดสูงพร้อมความต้านทานการกัดกร่อนที่ดีเยี่ยม |
| ความหนา: | 0.1mm-6.5mm |
Harden Aluminium Alloy Coil 5052 ASTM AISI ความล้าสูง
| Exception : INVALID_FETCH - bind failed with errno 22: Invalid argument ip=150.238.110.221: | 5052 |
|---|---|
| อารมณ์โกรธ: | AL Coil Aluminium Coil 1060 ม้วนแผ่นอลูมิเนียมความสะอาดสูงพร้อมความต้านทานการกัดกร่อนที่ดีเยี่ยม |
| ความหนา: | 0.1mm-6.5mm |
7075 Mill Finish อลูมิเนียมแผ่นม้วนเคลือบผิว 200มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 7075 Aluminium Mill Finish พื้นผิวแผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| ระดับ: | ซีรีส์ 7000 |
| ความหนา: | 0.2-200มม |
3000 ซีรี่ส์อลูมิเนียมแผ่นม้วนวัตถุประสงค์ทั่วไป ASTM B209 โลหะผสม 3003 H14
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | AL Coil ที่มีความต้านทานการกัดกร่อน |
|---|---|
| Exception : INVALID_FETCH - bind failed with errno 22: Invalid argument ip=150.238.110.221: | 3003 |
| แอปพลิเคชัน: | ก่อสร้าง อาคาร ตกแต่ง หลังคา เพดาน |

