ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ aluminum sheets metal ] การจับคู่ 86 ผลิตภัณฑ์.
6181A 6005A 6022 6011 อลูมิเนียมแผ่นโลหะกระจกรถยนต์ขัดเงา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นอลูมิเนียม 6018A |
|---|---|
| ระดับ: | 6018A |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบลายนูน เคลือบเงา ธรรมดา |
5182 O แผ่นอลูมิเนียมแผ่นโลหะตาหมากรุกอลูมิเนียมนูน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 5182 O แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| ระดับ: | 5182 โอ |
| การรักษาพื้นผิว: | ขัดเงา |
1060 H24 แผ่นโลหะอลูมิเนียมม้วน 3003 H14 H22 สำหรับงานก่อสร้าง
| Exception : INVALID_FETCH - bind failed with errno 22: Invalid argument ip=150.238.110.221: | 1000 ซีรีส์ |
|---|---|
| อารมณ์โกรธ: | H22 H24 H26 H28 H112 |
| แอปพลิเคชัน: | ก่อสร้าง อาคาร ตกแต่ง หลังคา เพดาน |
ม้วนโลหะแผ่นอลูมิเนียมเคลือบผง 1000 ซีรี่ส์ ISO9001 RoHS
| Exception : INVALID_FETCH - bind failed with errno 22: Invalid argument ip=150.238.110.221: | 1000 ซีรีส์ |
|---|---|
| อารมณ์โกรธ: | O,H12 H14 H16 H18 H19 H22 H24 H26 H28 H112 |
| ความหนา: | 0.1mm-6.5mm |
ผู้ผลิตแผ่นอลูมิเนียม 1050/1060/1100/3003/5083/5052/6061/6063/7075 Spot
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| ระดับ: | 1050/1060/1100/3003/5083/6061 |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบลายนูน เคลือบเงา ธรรมดา |
1060 แผ่นอะลูมิเนียมสั่งทำพิเศษ Metal Mirror Treatment 500mm
| การรักษาพื้นผิว: | Embossed, Mill Finish, อื่น ๆ , ขัดเงา |
|---|---|
| ความยาว: | 500-16000มม |
| พื้นผิว: | โรงสี, นูน, ปูนปั้น, เพชร, ฯลฯ |
3003 O Temper Aluminium Sheets Metal 100-2600mm Anodized Surface For Industry
| สี: | เงิน, ทอง, ดำ, ฯลฯ |
|---|---|
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม การตกแต่ง โครงสร้างอากาศยาน การบินและอวกาศ การก่อสร้าง |
| พิมพ์: | แผ่น, แผ่น, แผ่น/ แผ่น/ แผง |
1-12 ม. ความยาว 3 มม. แผ่นอลูมิเนียมโลหะ 6016 T4 Mill Bright
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นอลูมิเนียม 6016 T4 |
|---|---|
| ระดับ: | 6016 T4 |
| การรักษาพื้นผิว: | ที่เสร็จเรียบร้อย |
3003 3004 3105 แผ่นกระจกอลูมิเนียมโลหะ 0.05 - 200 มม. แผงแผ่น
| สี: | เงิน, ทอง, ดำ, ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.3-430 มม.; 0.2-200 มม.; |
| พิมพ์: | แผ่น, แผ่น, แผ่น/ แผ่น/ แผง |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ 1100 แผ่น 1000 Series 1mm 3mm 5mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นอลูมิเนียม 1100 |
|---|---|
| ล้อแม็กหรือเปล่า: | เป็นล้อแม็ก |
| ความหนา: | 0.25-430มม |

