ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ aluminum sheets metal ] การจับคู่ 86 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นอลูมิเนียมธรรมดาเคลือบเส้นผม 6111 แผ่นโลหะผสม 1 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นอลูมิเนียม 6111 |
|---|---|
| ระดับ: | 6111 |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบลายนูน เคลือบเงา ธรรมดา |
แผ่นอลูมิเนียมบริสุทธิ์ 99.5% ม้วน 1050 ม้วนอลูมิเนียมอโนไดซ์
| Exception : INVALID_FETCH - bind failed with errno 22: Invalid argument ip=150.238.110.221: | 1050 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1mm-6.5mm |
| แอปพลิเคชัน: | ก่อสร้าง อาคาร ตกแต่ง หลังคา เพดาน |
แผ่นอลูมิเนียมขัดเงา 7050 แผ่นโลหะ 3 มม. 5 มม. 10 มม. ปรับแต่งได้
| ระดับ: | ซีรีส์ 7000 |
|---|---|
| ล้อแม็กหรือเปล่า: | เป็นล้อแม็ก |
| ความหนา: | 0.30mm~500mm |
แผ่นโลหะแผ่นอลูมิเนียมขัดเงา 3003 หนา 0.1 - 3 มม
| ระดับ: | ซีรีส์ 3000 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.10mm~500mm |
| สี: | สีเงิน,สี / เงิน,ขาว |
เคลือบสี 3104 5182 Al Coil ASTM 0.26mm Aluminium Sheet Roll
| Exception : INVALID_FETCH - bind failed with errno 22: Invalid argument ip=150.238.110.221: | 3104 5182 |
|---|---|
| พิมพ์: | ม้วนแผ่น แผ่นม้วน แผ่นม้วน แผ่นม้วน แผ่นม้วนอลูมิเนียม แถบอลูมิเนียม |
| เทคโนโลยี: | รีดและรีด |
แผ่นโลหะอลูมิเนียม 5000 Series EN แผ่น 0.1-5 มม. ยาว 500-16000 มม.
| พิมพ์: | แผ่น, แผ่น, แผ่น/ แผ่น/ แผง |
|---|---|
| การเคลือบผิว: | PVDF, PE, โนไดซ์ ฯลฯ |
| การใช้งาน: | ตกแต่ง ก่อสร้าง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
แผ่นโลหะโลหะผสมอลูมิเนียมอะโนไดซ์สำหรับอุตสาหกรรม 0.3-430 มม. 0.2-200 มม.
| สี: | เงิน, ทอง, ดำ, ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.05-200มม |
| การใช้งาน: | ตกแต่ง ก่อสร้าง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
แผ่นอลูมิเนียมอบเทมเปอร์ 5083 O เมทัลลิค มิลเสร็จ กว้าง 100-2600มม
| การรักษาพื้นผิว: | Embossed, Mill Finish, อื่น ๆ , ขัดเงา |
|---|---|
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม การตกแต่ง โครงสร้างอากาศยาน การบินและอวกาศ การก่อสร้าง |
| การรักษา: | Mill Finish, Anodized, Brushed ฯลฯ |
แผ่นอลูมิเนียมขัดเงา 0.3-430 มม. ความหนา 0.2-200 มม. การรักษาพื้นผิวนูน
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| พื้นผิว: | โรงสี, นูน, ปูนปั้น, เพชร, ฯลฯ |
| ล้อแม็ก: | 1,050, 1060, 1070, 1100, 3003, 3004, 3105, 5052, 5083, 6061 เป็นต้น |
แผ่นอลูมิเนียมเกรดอากาศยาน 7075 ขัดเงาความหนา 0.2mm-200mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 7075 แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| ระดับ: | 7075 |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบลายนูน เคลือบเงา ธรรมดา |

